Anime - Manga Fan Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Anime - Manga Fan Club

Trang ChínhTrang Chính  HomeHome  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ngày tốt lành :DXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
   Ngày tốt lành :D Empty17/07/10, 03:15 pm
Silly CatSilly Cat
Guardian
 Guardian

Nữ
 Tuổi : 113Ngày tham gia : 09/07/2010Tổng số bài gửi : 146Tên thật : Chàm dở hơi =)) Nick Yahoo : quy_co_lh2
Ngày tốt lành :D Vide
Bài gửiTiêu đề: Ngày tốt lành :D

Chào mọi người~ Tớ mem mới toanh toánh toành toành toanh toánh toành (=))) hôm nay xin yết kiến mọi người :3: Mong mọi người nhẹ tay chỉ bảo

Tớ là một con người vừa bình thường như bao người phình phường vừa bất thường không được như người bình thường ' '- Hiểu được tớ nói thì hiểu mà không hiểu được thì cố phải hiểu :6:

Profile

Nick: Silly Cat
Nickname of nick (?!): S (Tắt của Silly) or Chàm ~ (Còn có tên nữa là Mèo Bói, Bói, etc...)

Lý do thì là vì suốt ngày dùng màu "chàm" post bài~ Từ đó có cái tên là Chàm. Lúc đầu bị gọi là chị Chàm, cụ Chàm vs S Chàm nghe khó chịu lắm =)) Sau đó thấy hay hay. Từ này cứ gọi tớ là "Chàm" (=))) Thích cái gì gắn với "Chàm" thì tùy các ấy
Tớ biết tên tớ là: Silly Cat~ Nhưng khi có ai gọi tớ là: "Silly" or "Cat" hoặc réo luôn là "Silly Cat" Tớ đều giật mình tự hỏi họ gọi mình đó sao =)) Tớ thấy khó chịu vì mọi người gọi đúng tên tớ! Nghe mọi người biến tấu tên tớ mà gọi tớ lại thấy dễ chịu hơn =)) Quen tai mất rồi

DOB: 24/7 (7 ngày nữa là sinh nhật tớ!)

Đây cũng là lý do mà tớ muốn post bài giới thiệu ngày hôm nay~ Vì tớ thích số 7 =)) Tớ muốn đánh dấu một cái mốc cho ngày với con số mà tớ yêu thích thôi~ Thật sự cũng rất mừng vì sinh nhật năm nay của tớ đúng vào thứ 7~ Thứ 7 ngày 24 tháng 7 ~

Nick chat: quy_co_lh2

Cái nick của tớ đọc là "quỷ cô" ~ Tớ biết là hầu hết mọi người toàn đọc thành "quý cô" ~
quỷ cô là 1 trong vô vàn biệt danh tớ được đặt ở lớp! Một số cái tên thì rõ là ba trấm ' '- Nhưng một số cái nghĩ lại cũng thấy hay hay. Tớ chả hiểu kiểu gì mà khi sinh ra cả họ cả tên của tớ luôn là tâm điểm cho bọn bạn biến tấu và mỗi đứa thích gọi 1 kiểu. Thế nên tớ không thể đếm xuể mình có bao nhiêu cái nickname nữa~
Không chỉ có tên tuổi thật mà ngay đến cả nick của mình cũng bị biến tấu~ Cái tên Silly Cat đó thôi =))

Số điện thoại: 09xxxxxxxx =))

Nếu ai muốn có cái bia để ném phi tiêu~ Muốn có cái bao cát để đấm cho sướng~ Muốn có cái sọt để xả vào đủ thứ ~ Add nick tớ (nick đã có ở trên =))) ~ Tớ sẽ cố gắng chia sẻ, giúp mọi người trong khả năng của tớ :) (Yên tâm tớ lấy phí rẻ thôi :3:)

Sở thích: Thích những thứ không ghét
Sở ghét: Ghét những thứ không thích

Sở trường: có thể làm giỏi những thứ mình thích
Sở đoảng: Đoảng những thứ mình ghét và không có hứng ' '-

Đấy~ Tớ đã nói hơi bị nhiều thông tin về tớ ấy chứ nhỉ =)) Ai có câu hỏi gì ~ Hay muốn biết thêm thông tin & chi tiết xin thắc mắc ở dưới =)) Tớ xin tận tình giải đáp :6: :6:

Ngày tốt lành :D Empty18/07/10, 09:03 am
WindWind
Spirit
 Spirit

Nam
 Tuổi : 28Ngày tham gia : 06/06/2010Tổng số bài gửi : 570Tên thật : Bảo Long Nick Yahoo : Prince.Wind1256
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày tốt lành :D
https://amfc.forum-viet.com

=)) ! Cái giới thiệu độc nhất thế gian Wind từng đọc =)) ! Like Topic
Biết thay cho câu " Chúc bạn vui vẻ tại AMFC " bằng gì giờ nhỉ 0.0'
.... À ....
" Rất hân hạnh, được đón tiếp quý khác =)) "

Ngày tốt lành :D Empty18/07/10, 12:36 pm
Silly CatSilly Cat
Guardian
 Guardian

Nữ
 Tuổi : 113Ngày tham gia : 09/07/2010Tổng số bài gửi : 146Tên thật : Chàm dở hơi =)) Nick Yahoo : quy_co_lh2

*Nhún*

Tại hạ xin đa tạ *chấm cảm* Mong được giúp đỡ *chấm than*

(Dấu "chấm cảm" và dấu "chấm than" là khác nhau đấy nhé =)))

=)) Nhờ viết báo chém gió nhiều mà trình độ "tạo bão" của tớ cũng kha khá =))
Rất cảm ơn bạn Gió dành thời gian đọc và bình luận ~ =))
Cơ mà bạn Gió nhận họ hàng với tớ đi *mắt chớp chớp mồm đớp đớp*
Mình có rất nhiều cháu chắt chút chít chụt chịt...~ Bạn có muốn làm 1 chân ko? Hay thích chức khác =))

Ngày tốt lành :D Empty18/07/10, 02:37 pm
yoyo9910yoyo9910
Soul Guardian
 Soul Guardian

Nữ
 Tuổi : 25Ngày tham gia : 13/06/2010Tổng số bài gửi : 425Tên thật : pomme rouge Nick Yahoo : papillon_rouge1998@yahoo.com.vn
http://sannhac.com/yoyo9910.htm

cậu có tật giống tớ ghê > chấm than < tớ cũng bị bệnh chấm than chấm cảm giống cậu >chấm < Từ nay về sau tụi mình sẽ là bạn tốt nhé > lăn đùng ra cười <

Ngày tốt lành :D Empty18/07/10, 03:25 pm
LangPhongLangPhong
Tiểu thiên thần
Tiểu thiên thần

Nam
 Tuổi : 28Ngày tham gia : 10/06/2010Tổng số bài gửi : 39Tên thật : Thế Vinh Nick Yahoo : binhminhsemangemdithatxa101
https://amfc.forum-viet.com

:4:

Ngày tốt lành :D Empty18/07/10, 07:36 pm
Silly CatSilly Cat
Guardian
 Guardian

Nữ

@Zô: Ừ *chấm than chấm than chấm chấm than*
Bắt tay cái nào bạn tốt *tốt tốt tốt*
Ốm cái nào bạn yêu *ôm ôm*

*=))*

@LanPhon: :6: :6:

Ngày tốt lành :D Empty
Sponsored content

Ngày tốt lành :D